ลองคำนวณกันครับใน 1 วัน
จขกท.ห่อข้าวทำอาหารมากินเอง
ค่าข้าว(ที่หุงมา) 10 บาท
ค่ากาแฟ 6 บาท(ดื่มมาจากบ้าน)
ค่าขนมปัง 15 บาท
ค่าไข่ไก่ 2 ฟอง คิดเป็น 8 บาท
ค่าเดินทาง 50 บาท
ค่าน้ำดื่ม 13 บาท
ค่ากับข้าวมื้อเย็นอีก 40 บาท
คร่าวๆวันหนึ่งใช้เงินประมาณ 150 บาท
แล้วท่านสมาชิกช่วงใกล้สิ้นเดือนใช้เงินกันประมาณวันเท่าไรครับ
ใกล้สิ้นเดือนแบบนี้ ใน 1 วันใช้จ่ายกันกี่บาทครับ
จขกท.ห่อข้าวทำอาหารมากินเอง
ค่าข้าว(ที่หุงมา) 10 บาท
ค่ากาแฟ 6 บาท(ดื่มมาจากบ้าน)
ค่าขนมปัง 15 บาท
ค่าไข่ไก่ 2 ฟอง คิดเป็น 8 บาท
ค่าเดินทาง 50 บาท
ค่าน้ำดื่ม 13 บาท
ค่ากับข้าวมื้อเย็นอีก 40 บาท
คร่าวๆวันหนึ่งใช้เงินประมาณ 150 บาท
แล้วท่านสมาชิกช่วงใกล้สิ้นเดือนใช้เงินกันประมาณวันเท่าไรครับ