ทำไอติมกินเองคุ้มไหมครับ เทียบกับซื้อกิน

คือเป็นคนชอบกินไอติม

ซื้อเป็นกล่องๆติดบ้าน

ตอนนี้อยากประหยัด เลยอยากลองทำเองบ้าง

เห็นมีวิธีทำในยูทูป ก็ดูไม่ยาก

แต่ไม่มั่นใจว่าจะทำแล้ว ราคามันจะถูกกว่าซื้อไหมอะครับ

เห็นมีใช้ครีมอะไรด้วย ไปเสิชๆราคา เห็นแพงจัง(ไม่รู้ใช่ป่าว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่