ทำกับข้าวกินเองหรือซื้อกินประหยัดกว่า

กระทู้คำถาม
คือเป็นคนอยู่คนเดียวแล้วต้องซื้อกับข้าวกินทุกมื้อ วันหนึ่งตกประมาณ 120-200 บาทต่อวัน อยากรู้ว่าทำกินเองจะประหยัดกว่าไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่