น้ำเต้าหู้

กระทู้คำถาม
ผมได้ไปซื้อน้ำเต้าหู้ที่ร้านดังร้านนึงแถว มหาลัยอุบล ครั้งแรกไปซื้อใส่เครื่อง2อย่างราคาถุงละ20 โอเค มาวันนี้ตั้งใจจะซื้อมากินกับขนมปัง เพราะผมชอบกินขนมปัง เลยสั่งเครื่อง1อย่าง 2ถุง คิดเงินมาถุงละ30บาท ผมช้อตฟิลเลย คือยังไง ผม งง มันแพงมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่