▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
เครื่องดื่ม
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
ทำไมน้ำชงขายกันตั้ง30บาท
แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ พอมาหารจริงๆได้ต้นทุนแถวๆ 7.50-8.50-9บาทค่ะ 🙏🏻🙏🏻 ราคาขายปลีกวัตถุดิบ ไม่ได้ซื้อถุงใหญ่ที่ยกลัง(คงได้ถูกกว่านี้แน่ๆเลย)