พวกร้านตามศูนย์อาหาร หรือ ตามข้างถนน ตึกแถว หรือในตลาด เขาใช้น้ำมัน ถั่วเหลือง หรือ น้ำมันปาล์มลูกเดียวทำทุกอย่างครับ
น้ำมันปาล์มตอนลดราคา เหลือขวดละ 25 บาท ผมเห็นคนไปเหมากัน หรือขายเป็นปี๊ป ถูกกว่า น้ำมันถั่วเหลืองมากทีเดียวในแง่ต้นทุน
พวกเขา เอาน้ำมันปาล์มผัดข้าวให้เรากินส่วนใหญ่ใช่ไหมครับ หรือว่า เขาจะลงทุนเพื่อสุขภาพลูกค้า ใช้ ถั่วเหลือง มากกว่า
ร้านขายข้าวทั่วไป เขาใช้น้ำมันอะไร ผัดข้าวให้เรากินครับ
น้ำมันปาล์มตอนลดราคา เหลือขวดละ 25 บาท ผมเห็นคนไปเหมากัน หรือขายเป็นปี๊ป ถูกกว่า น้ำมันถั่วเหลืองมากทีเดียวในแง่ต้นทุน
พวกเขา เอาน้ำมันปาล์มผัดข้าวให้เรากินส่วนใหญ่ใช่ไหมครับ หรือว่า เขาจะลงทุนเพื่อสุขภาพลูกค้า ใช้ ถั่วเหลือง มากกว่า