ช่วงนี้ฟูดแลนด์ จัดโปรโมชั่น 1 แถม 1 ถึงวันที่ 1 มิถุนายน 2568 เลยไปช็อปขนมมานิดหน่อย ได้อะไรมาบ้างมาดูกัน
กล้วยหอมทอง แพค 4 ลูก = 42 บาท
ลูกใหญ่ หอมอร่อย หารแล้วตกลูกละ 5 บาท ถูกใจเลย
บัตเตอร์คุ้กกี้ เนยจากเบลเยี่ยม อิมพีเรียล Gold Selection 90 กรัม = 40 บาท
บัตเตอร์คุ้กกี้ เนยจากฮอกไกโด อิมพีเรียล Gold Selection 85 กรัม = 40 บาท
ช็อกโกแลตคุ้กกี้ เนยจากสวิส อิมพีเรียล Gold Selection 90 กรัม = 40 บาท
เม็ดมะม่วงหิมพานต์เคลือบซอสพริกศรีราชา ตราเขาช่อง 160 กรัม กระป๋องละ 139 บาท
อันนี้อร่อยมาก
ลักซูรี ครีม แซนวิช ใส้ครีมเลมอน ผสมวิตตามิน 140 กรัม ข้างในแยกเป็นซองเล็กๆ กล่องละ 79 บาท
กินกับชา กาแฟ หอมอร่อยเลยอันนี้
บิสกิตผสมเนื้อผลไม้ ตราโกล้เด้นฟูจิ รสสตอเบอรี่ สับปะรด องุ่น 140 กรัม ข้างในแยกเป็นซองเล็กๆ แพคละ 69 บาท
อันนี้ก็อร่อย กรอบ หวานๆ เค็มๆ เล็กน้อย
ปลากรอบ (ปลากกะตัก) แบบโรยงา และไม่โรยงา ตราธนา ซองละ 65 กรัม อันนี้จำราคาไม่ได้ น่าจะ 59 หรือ 69 บาท
รสชาติดีเลย กรอบไม่แข็งแทงเหงือก กินเล่น หรือกินกับข้าวก็ดีงาม
อันนี้ไม่ใช่ขนมแต่เป็นยาสระผม ฟอลเลส ทุกสูตร ขนาด 180 มิล ขวดละ 160 บาท
นอกจากนี้ยังมีอีกหลายอย่างให้เลือกเกือบทุกประเภท ใครว่างๆ ลองแวะเวียนไปดูนะครับ ถ้าของที่ต้องซื้อใช้อยู่แล้วถือว่าประหยัดได้พอสมควร
โปรโมชั่น 1 แถม 1 ฟู๊ดแลนด์
ช่วงนี้ฟูดแลนด์ จัดโปรโมชั่น 1 แถม 1 ถึงวันที่ 1 มิถุนายน 2568 เลยไปช็อปขนมมานิดหน่อย ได้อะไรมาบ้างมาดูกัน
กล้วยหอมทอง แพค 4 ลูก = 42 บาท
ลูกใหญ่ หอมอร่อย หารแล้วตกลูกละ 5 บาท ถูกใจเลย
บัตเตอร์คุ้กกี้ เนยจากเบลเยี่ยม อิมพีเรียล Gold Selection 90 กรัม = 40 บาท
บัตเตอร์คุ้กกี้ เนยจากฮอกไกโด อิมพีเรียล Gold Selection 85 กรัม = 40 บาท
ช็อกโกแลตคุ้กกี้ เนยจากสวิส อิมพีเรียล Gold Selection 90 กรัม = 40 บาท
เม็ดมะม่วงหิมพานต์เคลือบซอสพริกศรีราชา ตราเขาช่อง 160 กรัม กระป๋องละ 139 บาท
อันนี้อร่อยมาก
ลักซูรี ครีม แซนวิช ใส้ครีมเลมอน ผสมวิตตามิน 140 กรัม ข้างในแยกเป็นซองเล็กๆ กล่องละ 79 บาท
กินกับชา กาแฟ หอมอร่อยเลยอันนี้
บิสกิตผสมเนื้อผลไม้ ตราโกล้เด้นฟูจิ รสสตอเบอรี่ สับปะรด องุ่น 140 กรัม ข้างในแยกเป็นซองเล็กๆ แพคละ 69 บาท
อันนี้ก็อร่อย กรอบ หวานๆ เค็มๆ เล็กน้อย
ปลากรอบ (ปลากกะตัก) แบบโรยงา และไม่โรยงา ตราธนา ซองละ 65 กรัม อันนี้จำราคาไม่ได้ น่าจะ 59 หรือ 69 บาท
รสชาติดีเลย กรอบไม่แข็งแทงเหงือก กินเล่น หรือกินกับข้าวก็ดีงาม
อันนี้ไม่ใช่ขนมแต่เป็นยาสระผม ฟอลเลส ทุกสูตร ขนาด 180 มิล ขวดละ 160 บาท
นอกจากนี้ยังมีอีกหลายอย่างให้เลือกเกือบทุกประเภท ใครว่างๆ ลองแวะเวียนไปดูนะครับ ถ้าของที่ต้องซื้อใช้อยู่แล้วถือว่าประหยัดได้พอสมควร