วันนี้ป้าทำอะไรกิน : ทำกินเองมันก็ดีแต่ซื้อเค้ากินมันถูกกว่า😅 อยากกินพิซซ่าชีสเยิ้มๆ

เหตุเพราะซื้อหนมปังมา
จะกินเปล่าๆก็รู้สึกผิด
นึกอยากกินพิซซ่าขึ้นมา แวะซื้อชีสซองเล็กมา 75บาทเข้าไปแล้ว
ก็ไม่มีไรมาก
ปูอัดมีอยู่แล้ว
ไข่ หอมใหญ่ ออริกาโน่สูงวัย ซอสมะเขือเทศ
เท่านี้ เข้าเตาอบ 10 นาที
ได้กินละ


ทำ4-5แผ่นชีสหมดซอง
รวมๆลพฃะก็เฉียด200
ซื้อเค้ากินน่าจะถูกกว่านะ
เพี้ยนหัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่