เเต่ละวันเพื่อนๆหมดเงินกับค่ากินคนละกี่บาท

ตามหัวข้อเลยครับ สต.อยู่คนเดียว มีทั้งเเบบซื้อกินเเละทํากินเอง ตกวันละ50-150 บาท เเล้วเเต่เมนูที่อยากกิน มีปลูกผักสวนครัวเล็กๆน้อยๆอยู่ข้างบ้านเพื่อลดรายจ่าย เเล้วเพื่อนๆซื้อกินหรือทํากินเองมากกว่ากันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่